Chào mừng thành viên Việt Nam đến khu vực dành riêng cho chúng ta

Status
Not open for further replies.
Chào mừng các bạn đến với khu vực dành riêng cho chúng ta trên glodentalk

Tại khu vực này bạn có thể post những gì mà bạn quan tâm. Chỉ có chỉ đề nghị 3 điều đơn giản sau:

1. Dùng tiếng Việt có dấu
2. Post những thứ có ích
3. Bạn không được post link có ref trong diễn đàn
Có vậy thôi hehehehhe..........

Bạn cho mình hỏi cái này
Nó trã tiền cho mình khi mình post 1 bài mới hay sao ?
Vậy khi mình reply 1 bài nào đó thì có đc tính không?
mới tham gia nên chưa rõ mấy chuyện này, nhờ bạn giúp đỡ :)

chào bạn. cho mình hỏi từ lúc request money đến lúc paid có lâu không ?

sao mình post mấy bài mà vẫn post 0 là sao nhỉ :(

BabyIt said:
Bạn cho mình hỏi cái này
Nó trã tiền cho mình khi mình post 1 bài mới hay sao ?
Vậy khi mình reply 1 bài nào đó thì có đc tính không?
mới tham gia nên chưa rõ mấy chuyện này, nhờ bạn giúp đỡ :)
Chào bạn , Chào mừng bạn tham gia diễn đàn
Khi bạn post hay là reply thi đều được tính là một bài post hết , mỗi bài post có giá trị thì được trả từ 5-7 cent, còn những bài khác được trả 2 cent

mrnguyen said:
chào bạn. cho mình hỏi từ lúc request money đến lúc paid có lâu không ?

sao mình post mấy bài mà vẫn post 0 là sao nhỉ :(
Chào mừng bạn tham gia diễn đàn, bạn đã post được 5 bài rồi đó, thời gian từ lúc request money đến lúc paid nhanh nhất là 2 giờ chậm nhất là 3 ngày bạn ạ

chỉ cần pots bài có tiền ah...kể cũng ngon ghê...ông nào học hành văn vẻ tý là có tiền rùi nè...hihiii

anh211 said:
chỉ cần pots bài có tiền ah...kể cũng ngon ghê...ông nào học hành văn vẻ tý là có tiền rùi nè...hihiii
Chào bạn , bạn chỉ cần post bài đúng khu vực là sẽ được trả tiền à

100 bài post có thể là 2$ nếu không chất lượng phải không ?? bèo nhỉ :(. kiếm tiền buy acc sock mà khổ quá . bro hắc long còn 4rum PTP nào không :D chia sẻ anh em kiếm chút tiền uống nc :D

mrnguyen said:
100 bài post có thể là 2$ nếu không chất lượng phải không ?? bèo nhỉ :(. kiếm tiền buy acc sock mà khổ quá . bro hắc long còn 4rum PTP nào không :D chia sẻ anh em kiếm chút tiền uống nc :D
những PTP khác mình cũng có tham gia nhưng điều kiện để được pay khó lắm bạn ơi, có làm cũng chỉ tốn công thôi

Cám ơn nhiều nhé. Mình sẽ chăm chỉ post bài để xem thành quả của mình như thế nào.
Không biết có nhiều anh em Việt Nam ở đây không nhỉ?
Le Hung

lehung090 said:
Cám ơn nhiều nhé. Mình sẽ chăm chỉ post bài để xem thành quả của mình như thế nào.
Không biết có nhiều anh em Việt Nam ở đây không nhỉ?
Le Hung
cũng có vài người bạn ạ

Hi..chào các bạn..tui mới tham gia vào diễn đàn này..rất vui được làm quen với mọi người..à..nhưng mà sao tui thấy có nhiều người reply mấy bài viết trong này mà số post của họ vẫn ghi là 0 nhỉ?!!! :confused: :confused:

Status
Not open for further replies.